ขอด้วยคน อีกครั้ง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
prasits
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

ขอด้วยคน อีกครั้ง

โพสต์ที่ 1

[email protected], [email protected]

ขอบคุณครับ

เอ  พี่ครรชิต  ตกลงว่าเวลามีอัพเดตไฟล์ ทุกๆ ครั้งนี่
ผมต้องรบกวนโพสขอพี่ใหม่  หรือว่าพี่จะส่งให้กระทู้ที่โพสขอเก่าๆ ด้วยครับ

???
เพราะผมเคยได้แล้ว   แต่พออัพเดตใหม่  ก็ไม่ได้มีไฟล์ใหม่ส่งมาให้
(คือ เกรงใจครับ  กลัวต้องส่งซ้ำหลายครั้ง)

แนะนำนิดนึงว่า  ทำไมคุณครรชิตไม่ทำเป็นดาวน์โหลดไฟล์ในเวปนี้เลยล่ะครับ..

คำถามสุดท้ายคือ  ผมเคยดูไฟล์ของปีก่อน  ให้ว่าบางบริษัทยังไม่โพส Q4
แต่ในตารางมีแล้ว  ไม่ทราบว่าคุณครรชิต ใช้สมมุติฐานอะไร  จึงได้ค่านั้นๆ มาครับ
prasits
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

...

โพสต์ที่ 2

post ผิดที่  โทษทีครับ  

จิงๆ จะไปโพสที่ EPS2006  file  ของคุณครรชิต
โพสต์โพสต์