วิจารณ์ โผ ครม. ใหม่กันครับ โฆสิต-คลัง ไพบูลย์ควบพัฒนาสังคม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
freemindd
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

วิจารณ์ โผ ครม. ใหม่กันครับ โฆสิต-คลัง ไพบูลย์ควบพัฒนาสังคม

โพสต์ที่ 1

โฆสิต-คลัง ควบรองนายกฯเศรษฐกิจ
ไพบูลย์-ควบพัฒนาสังคมกับ "รองนายกฯด้านเศรษฐกิจพอเพียง"
ปิยะบุตร ชลวิจารณ์ - รมช อุตสาหกรรม
ภาพประจำตัวสมาชิก
poppo
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

งงจัง ต้องมีรองด้านเศรษฐกิจพอเพียงแล้วเหรอ

ตอนนี้ผมว่าสังคมไทย ใช้คำนี้ฟุ่มเฟือยที่สุด ไม่พอเพียงเลย :lol:

คุณโฆษิต ยอมเป็นรมวคลังเหรอครับ อย่างนี้คงต้องเล่นการเมืองยาว เพราะจะไปบริหารแบงค์ไม่ได้สองปีหลังออกจากตำแหน่ง
โพสต์โพสต์