งบออกแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
javidol
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

:cry:  :cry:  :cry:

สรุปผลการดำเนินงานของบจ.และบริษัทย่อยประจำปี(F45-2)
                         บริษัท โซลูชั่น คอนเนอร์ (1998) จำกัด (มหาชน)

ตรวจสอบ
                                            (หน่วย : พันบาท)
                                           สิ้นสุดวันที่  31 ธันวาคม
                                              งวด 1 ปี
              ปี                            2549            2548

กำไร (ขาดทุน) สุทธิ                    2,755     11,685
     กำไร (ขาดทุน) สุทธิต่อหุ้น (บาท)          0.06     0.23

ประเภทของความเห็นของผู้สอบบัญชีในงบการเงิน :
     ไม่มีเงื่อนไขและไม่มีข้อสังเกต
ภาพประจำตัวสมาชิก
jody4003

โพสต์ที่ 2

กระทู้ดักสาวก STPI
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 3

ฮ่าๆๆ   เชือดไก่ให้ลิงดู รึเปล่าครับเนี้ย

ทำอย่างนี stpi แฟนคลับจะโกรธนะครับ  :lol:  :lol:
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
Capo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ขนาดผมไม่ได้ถือ
เห็นหัวกระทู้แล้วยังลุ้นตาม
... จุดเริ่มต้นของคนเราไม่สำคัญ

มันสำคัญที่ว่าเขาวิ่งได้เร็วแค่ไหนตะหาก ...
สุมาอี้
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 5

ดูเหมือนทุกภาคส่วนกำลังรอคอยงบของบริษัทนี้อยู่นะ

refresh กันจนเซิร์ฟเวอร์จะไหม้อยู่แล้ว
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
house
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ไม่มีหุ้น แต่สามัคคีช่วยลุ้นอะครับ  8)

เห็นคนครึกครื้นดี เลยต้องช่วย reflesh มั่ง
ทำให้เต็มที่ เพื่อจะไม่เสียใจภายหลัง
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 79

โพสต์ที่ 7

ไม่เห็นควันกับรถดับเพลิง
ได้ยินแต่เสียงพัดลมเครื่องมันเพิ่มความเร็วรอบจน
มันต้องบอกว่า จะใช้ฉันอีกนานไหม เดี๋ยวฉันก็หยุดตัวเองหรอก

5 5 5 5 5
:)
jaychou

โพสต์ที่ 8

เห็นพี่โต้บอกเพิ่ง upgrade ง่ะ  ถ้ายังไหม้ล่ะโกรธกันตายเลย
โพสต์โพสต์