งบ SPORT ทั้งปีน้อยกว่า 3 Q อีกครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
arica
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

งบ SPORT ทั้งปีน้อยกว่า 3 Q อีกครับ

โพสต์ที่ 1

:?:
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

โพสต์ที่ 2

ผิดหวังมากๆกับตัวนี้ครับ ลงไว้เต็มๆ เซ็งๆครับ

ขาดทุนได้ยังไงก็ไม่รู้ ต้องเอางบมาดูหน่อยครับ

ขายขาดทุนไปหลายครับ ล้างพอร์ตไปเลยครับ
เหลือไว้ 1000 หุ้น ไว้ไปเฉ่งในที่ประชุม หวังว่าปีนี้จะได้ไปนะครับ
ปีที่แล้วก็ไปเฉ่งมาแล้ว เซ็งๆๆ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
โพสต์โพสต์