หุ้นลงทั่วโลกคราวนี้ไม่น่ากระทบบ้านเรา มากนักนะ คุณว่ามั้ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
inv77
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นลงทั่วโลกคราวนี้ไม่น่ากระทบบ้านเรา มากนักนะ คุณว่ามั้ย

โพสต์ที่ 1

หุ้นลงทั่วโลกคราวนี้ไม่น่ากระทบบ้านเรา มากนักนะ คุณว่ามั้ย  ตลาดไทย ยังถูก p/e ต่ำกว่าชาวบ้าน   แถมวันนี้คาดว่าลด ดอกเบี้ยอีก
ภาพประจำตัวสมาชิก
san
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อืมมมม

ขึ้นขาย
ไม่ขึ้นขาย
ลงไม่ซื้อ

ถ้าอารมณ์แบบนี้อยู่ในตลาดมากๆเมื่อไร  
ยุ่งแหล่ะครับ
ขอบคุณ รุ่นพี่ๆ รุ่นน้องๆ ครูบา อาจารย์ ในนี้ ที่แนะนำเรื่อง วิธีการลงทุนที่ดี นะครับ
อ. โจ กับ พี่พอใจ ยังเป็นขวัญใจ เสมอครับ
วันนี้ อ. โจ ได้ลง นสพ ด้วย .....อิอิอิ
โพสต์โพสต์