ไมเรียก " ลงขัน" กันจัง !!!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
LOSO
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

เง็งงงงงงงงงงงงงงงงงง ...........................
Accidental Hero
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ยังดีไม่เรียกไปลงอ่าง..... :drink:  :drink:  :drink:
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
ภาพประจำตัวสมาชิก
san
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

อ่า
เรียกลงขัน..... ก็เสียตัง
เรียกลงอ่าง.....ก็เสียตังอีก

แต่ถ้าโดนเรียกลงหม้อแล้วปิดฝาด้วยผ้ายันต์  อิอิอิ  สงสัยโดนฝังดองไปอีกนาน  

อิอิอิ

ระวังกันมั่งก็ดีนะครับ  อิอิอิ
ขอบคุณ รุ่นพี่ๆ รุ่นน้องๆ ครูบา อาจารย์ ในนี้ ที่แนะนำเรื่อง วิธีการลงทุนที่ดี นะครับ
อ. โจ กับ พี่พอใจ ยังเป็นขวัญใจ เสมอครับ
วันนี้ อ. โจ ได้ลง นสพ ด้วย .....อิอิอิ
โพสต์โพสต์