ปัญหาการใช้งาน Streaming Mobile

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MarginofSafety
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

ปัญหาการใช้งาน Streaming Mobile

โพสต์ที่ 1

รูปภาพ

Mobile : Nokia 7360 (เครื่องเก่าหายครับ)
Streaming series 40: Version ที่ใช้อยู่ปัจจุบันเป็น Version 2.0.0

พอ Open มันก็ขึ้นถาม

Allow network access?

เลือก Yes แล้วมันก็ขึ้น

Opening application

แล้วก็ค้างอยู่ตรงนี้ครับ เปิดไม่ได้ซักที ...
(ปกติต้องไปหน้าที่ให้กรอก Username และ Password)

ท่านใดทราบรบกวนแนะนำด้วยครับ
(เครื่องก่อนหน้านี้ใช้งานได้ปกติ)

มือถือผมใช้งาน GPRS ได้ปกติ เพิ่งไป Load app ตัวนี้มาเมื่อวาน
"Winners never quit, and quitters never win."
โพสต์โพสต์