KPN หายไปไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
freemindd
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

คิดถึง จะมาหาเปิดดูในเว็บ KEtrade ของกิมเอ็งก็ไม่มี
เว็บ SET ไม่มี
ผมตกข่าวอะไรไปครับ ?   KPN
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

K ณหญิง P รทิพย์ N รงค์เดช แปลงร่างเป็น 'A' cademy 'F' antasia ไปแล้วครับ
freemindd

โพสต์ที่ 3

แหมจำเพราะต้องมาสงสัยในวันที่เขาเปลี่ยนชื่อพอดี   สงสัยดวงสมพงษ์กัน   ดูสิครับ เปลี่ยนชื่อแล้วสภาพคล่องหายหมด ไม่มีออเด้อเลย   ใครมีตัวนี้อยู่ หรือคิดยังไงกันบ้างครับ   ผมยังไม่มีของ  กำลังเริ่มศึกษาอยู่
โอ@
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

ซื้อปุ๊บเข้าCallMarketเลยนะครับพี่freemindd
AHซื้อคืนไปเกือบหมดแล้ว

ปล.แล้วคีย์บอร์ดผมเป็นอะไรเนี่ยเคาะเว้นวรรคไม่ได้T_T
_________
Mr. Big
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 5

ก็ ah ทำ tender KPN ไปแล้ว 99.6% กว่าๆ ครับ ตอนนี้เหลือหุ้น3-4 แสนหุ้นเองครับ รอเพิกถอน ทำ tender รอบสุดท้าย
กล้วยทอด
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

โอ@ เขียน: ปล.แล้วคีย์บอร์ดผมเป็นอะไรเนี่ยเคาะเว้นวรรคไม่ได้T_T
เผื่อร้านจะอยู่ไกลบ้าน อิ อิ

พิมพ์ osk แล้ว OK (ที่ Start -->RUN-->Open:)
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
freemindd

โพสต์ที่ 7

ผผมเริ่มมาดูตัวนี้ เพราะวันก่อนนั่งคิดเล่นๆว่า ถ้าจะหาโปรดักต์ออฟเดอะเยียร์ ของปีที่แล้ว น่าจะเป็นอะไร  คิดไปคิดมาคาบเกี่ยวมาถึงต้นปีนี้  ผมเห็นมอไซค์ Fino ลอยมาในหัวเลย ไปไหนก็เจอ โดยเฉพาะบ้านอยู่ฝั่งธนอย่างผม เต็มไปด้วยยามาฮ่าฟิโน่   เลยนึกถึง KPN ขึ้นมาน่ะคัฟ   แบบนี้ก็ต้องไปดู AH แทนแล้วสินะ  

แล้วก็ต้องเข้าสู่กฏข้อต่อไปของ ปีเตอร์ ลินช์  คือ  สินค้าที่ว่ารุ่งน่ะ มันมีน้ำหนักแค่ไหนกับบริษัทนั้นๆ และหุ้นตัวนั้นจัดเป็นหุ้นแบบไหน  อยู่ในช่วงไหน ฯลฯ

อิอิ  ผมยังไม่ได้ซื้อนะครับ ยังไม่มีของ   ไม่ได้มาเชียร์ครับ  เด๋วหาว่าผมเป็น  ปีเตอร์ลิ้น  กระทู้จะโดนลบอีก อิอิอิ
โอ@

โพสต์ที่ 8

กล้วยทอด เขียน: เผื่อร้านจะอยู่ไกลบ้าน อิ อิ

พิมพ์ osk แล้ว OK (ที่ Start -->RUN-->Open:)
โอ้ ขอบคุณมากเลยพี่กล้วยทอด เดี๋ยวตอนเคาะไม่ได้จะลองดูครับ
_________
freemindd

โพสต์ที่ 9

On Screen Keyboard มันสวยจัง  ฟ้าเงาเชียว

OSK ทีแรกนึกว่าพูดถึงสวนกุหลาบกันซะอีก
โอ@

โพสต์ที่ 10

freemindd เขียน:ผผมเริ่มมาดูตัวนี้ เพราะวันก่อนนั่งคิดเล่นๆว่า ถ้าจะหาโปรดักต์ออฟเดอะเยียร์ ของปีที่แล้ว น่าจะเป็นอะไร  คิดไปคิดมาคาบเกี่ยวมาถึงต้นปีนี้  ผมเห็นมอไซค์ Fino ลอยมาในหัวเลย ไปไหนก็เจอ โดยเฉพาะบ้านอยู่ฝั่งธนอย่างผม เต็มไปด้วยยามาฮ่าฟิโน่   เลยนึกถึง KPN ขึ้นมาน่ะคัฟ   แบบนี้ก็ต้องไปดู AH แทนแล้วสินะ  

แล้วก็ต้องเข้าสู่กฏข้อต่อไปของ ปีเตอร์ ลินช์  คือ  สินค้าที่ว่ารุ่งน่ะ มันมีน้ำหนักแค่ไหนกับบริษัทนั้นๆ และหุ้นตัวนั้นจัดเป็นหุ้นแบบไหน  อยู่ในช่วงไหน ฯลฯ

อิอิ  ผมยังไม่ได้ซื้อนะครับ ยังไม่มีของ   ไม่ได้มาเชียร์ครับ  เด๋วหาว่าผมเป็น  ปีเตอร์ลิ้น  กระทู้จะโดนลบอีก อิอิอิ
ตามไป AH เลยครับ มาถือหุ้นร่วมกัน :)
_________
less is more
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 11

กล้วยทอด เขียน: เผื่อร้านจะอยู่ไกลบ้าน อิ อิ

สวรรค์โปรดkeyboardมีปัญหาเหมือนกันคับตอนแรกคิดว่าเสีย แต่พอพิม์oskแล้วใช้ได้คล่องเลย

ขอบคุงมากคับแวะมาอ่านได้keyboardหาย :D  :D  :D
คนบางแค... แคร์บางคน...
โพสต์โพสต์