กระดานในประเทศ VS กระดานต่างประเทศ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
misterjai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กระดานในประเทศ VS กระดานต่างประเทศ

โพสต์ที่ 1

ถ้าผมจะซื้อหุ้นกระดานในประเทศ แล้วไปขายที่กระดานต่างประเทศได้ไหมครับ ???

หรือซื้อกระดานต่างประเทศแล้วมาขายกระดานในประเทศได้ไหมครับ  :roll:
ขออภัยมือใหม่พึ่งหัดลงทุนงับ ^_______^
misterjai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

Eto Demerzel เขียน:รู้สึกจะโพสต์กระทู้ถามทีเดียวหลายคำถามนะครับ
:oops:  :oops:  :oops:
ขออภัยมือใหม่พึ่งหัดลงทุนงับ ^_______^
โพสต์โพสต์