Scuttlebutt ทาง โทรศัพท์ VS เจ้าหน้าที่ลงทุนสัมพันธ์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

Scuttlebutt ทาง โทรศัพท์ VS เจ้าหน้าที่ลงทุนสัมพันธ์

โพสต์ที่ 1

คืออยากจะโทรไปถาม ลองทำ Scuttlebutt ทางโทรศัพท์ บริษัทต่อไปนี้ครับ

ไม่ทราบว่า พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ท่านใดทราบใหมครับว่า บริษัทเหล่านี้ที่ไหนบ้าง ที่มี เจ้าหน้าที่นักลงทุนสัมพันธ์ ที่เอาไว้คอยให้ข้อมูล นักลงทุนรายย่อย บ้างครับ

BIGC
CM
FE
PF
OGC
MAJOR
TF
TFD
TIPCO

ขอบคุณครับ :lol:
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 885

โพสต์ที่ 2

ผมเคยเดินตามรอยเซียน ี่พี่ฉัตรชัย..

โดยโทรไปสอบถามที่ OGC ....โดยพนักงานที่รับโทรศัพท์โอนสายไปให้ เลขานุการบริษัท แต่ผมต้องการทราบนโยบายการบันทึกบัญชี ก็เลยโอนสายไปให้ผู้จัดการฝ่ายบัญชี ซึ่งตอบคำถามดี ชัดเจนครับ

โดยรวม พนักงานของ OGC ก็สุภาพ และให้เกียรติผู้ถือหุ้นดีครับ..
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 3

อย่าเรียกเซียนเลยครับ คณลกอีสาน ผมไม่เก่งถึงขนาดนั้นครับ แค่พอเอาตัวรอดจากการลงทนก็เท่านั้นเองครับ
ล็อคหัวข้อ