ส่งคำสั่งซื้อ-ขายหุ้นได้ตั้งแต่กี่โมงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
shinnozuke
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ส่งคำสั่งซื้อ-ขายหุ้นได้ตั้งแต่กี่โมงครับ

โพสต์ที่ 1

ตลาดเปิด 10.00 น.
pre-open 9.30 น.

แล้ว key คำสั่งซื้อ-ขายได้ตั้งแต่กี่โมงครับ
บางทีก็อยากให้ดีลของเราอยู่ลำดับต้นๆ น่ะครับ
beammy

โพสต์ที่ 2

หลัง market close เมื่อไร

ส่งได้เมื่อนั้นเลย ครับ

เพื่อไปรอ match เป็นลำดับต้นๆ ในวันทำการถัดไป ...
BHT

โพสต์ที่ 3

ตลาดปิดไปได้สักพัก ผมส่งทันที มันก็จะรอไปจนถึงเช้าวันรุ่งขึ้น พอระบบเปิดรับคำสั่ง มันก็วิ่งไปเลย

ถ้าราคาตั้งซื้อหรือขายของเราแมตช์ ก็ได้หุ้นมาครับ
โพสต์โพสต์