กว่าจะได้ BBL เลือดตาแทบกระเด็น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
FITCH
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กว่าจะได้ BBL เลือดตาแทบกระเด็น

โพสต์ที่ 1

ได้มา 500 หุ้นเองง่ะ หายากจริงเลยตัวนี้น่ะ
เพื่อนๆ ได้กันเท่าไหร่บ้างครับ
ขนาด SCIB ที่ว่ายากยังได้ตั้ง 150,000 หุ้น
สงสัย trade น้อยไปหน่อยมั๊งเรา :wink:

เห็นพี่เจ๋งบอกว่าพวกเราไม่ค่อยตั้งกระทู้ post เลยมาช่วยหน่อย 8)
White shadoW

โพสต์ที่ 2

ผมเพิ่งไปเปิดบัญชีกับ Trinity มาครับ ยังไม่เคยเทรดเลย
จองไป 3 หมื่น ได้มา 2500
FITCH

โพสต์ที่ 3

White shadoW เขียน:ผมเพิ่งไปเปิดบัญชีกับ Trinity มาครับ ยังไม่เคยเทรดเลย
จองไป 3 หมื่น ได้มา 2500
อะไรกันฟะ ข้อน้อยได้มาแค่ 500 สงสัยต้องโวย mar หน่อยแล้ว :twisted:
ntj

โพสต์ที่ 4

เห็นเพื่อนเป็นมาร์อยู่เหมือนกันครับ เค้าบอกว่าปวดหัวมากเลยเพราะได้โควต้ามาติ๊ดเดียวไม่รู้จะแบ่งให้กับลูกค้ายังไง นี่ก้อไม่ได้ไปเรียนเมื่อวันเสาร์เพราะต้องมานั่งจัดการเรื่องนี้ เห็นเค้าบ่นให้ฟังนะครับ
Stock Broker
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

โอ้ ไม่ยากครับ ไม่ยาก

แค่รออีกสัก 2 อาทิตย์ ให้ความอยากมันหายไป แล้วค่อยรอซื้อในกระดาน เผลอๆ อาจได้ถูกกว่าด้วยซ้ำ ถ้า SET ลง
ล็อคหัวข้อ