เล่นๆ...มัน...นะ มาเชียร์ SET ผ่าน 660กันดีกว่า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

เล่นๆ...มัน...นะ มาเชียร์ SET ผ่าน 660กันดีกว่า

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้ 659.4x ว่าจะผ่านไปได้ไหม อิ อิ ลุ้นเล่นๆ เอามันนะ

ขอบอกว่า Futuresน่ะมันเชียร์ขึ้นมาแล้วละ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
phobenius
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เชียร์ขึ้นนะผมชอบอยู่แล้วครับ เอา ฮุยเลฮุย
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ไม่ผ่าน...ไม่ผ่าน

แต่หุ้นผมขึ้นอะ ปิดhigh
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
ฐิติ

โพสต์ที่ 4

Mon money เขียน:ไม่ผ่าน...ไม่ผ่าน

แต่หุ้นผมขึ้นอะ ปิดhigh
ผมมัวแต่ศึกษา ยังไม่ได้ซื้อตัวปิดHighของพี่อาจารย์เลย
เสียดาย :x
jody4003

โพสต์ที่ 5

แล้วมันจะมีข่าวไรดีๆมาให้ลุ้นขึ้นล่ะท่าน
โพสต์โพสต์