น้องใหม่สงสัยจังคับเรื่องผู้บริหารโอนออก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
misterjai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

น้องใหม่สงสัยจังคับเรื่องผู้บริหารโอนออก

โพสต์ที่ 1

เขาโอนไปไหนหรอครับมีวิธีตรวจสอบไหมอ่ะครับว่าโอนไปทำไมกัน ??? การโอนออก เยอะๆๆ เป็นการส่งสัญญาณอะไรได้บ้างอ่ะครับ  :?:
ขออภัยมือใหม่พึ่งหัดลงทุนงับ ^_______^
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 2

ลองตามดูแล้วจะรู้ว่า
ทำอะไรกัน
:)
phobenius

โพสต์ที่ 3

โอนให้คนขับรถ ครับ เพื่อหลบหลีกขบวนการยุติธรรม :shock:
shaneshane

โพสต์ที่ 4

ถ้าโอนออกเยอะๆ ก็น่ากลัวน่าครับ
เพราะว่าถ้าผู้บริหารซื้อขายแต่ละทีจะต้องมีรายงานให้ตลาด หลักทรัพย์
อาจจะโอนออกก่อน ขายทีหลังมั้งครับ
โพสต์โพสต์