ยังขาดอะไร ทมิฬ..ทมิฬ อีกครับเนี้ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้ำครึ่งแก้ว
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ยังขาดอะไร ทมิฬ..ทมิฬ อีกครับเนี้ย

โพสต์ที่ 1

ผมว่า อาทิตย์นี้ นับเป็น พุธ ทมิฬ
                                 พฤหัส ทมิฬ
                                 ศุกร์ ทมิฬ
                     รวมเป็น สัปดาห์ ทมิฬ  ได้แล้วนะครับ
Black Monday กับ Black Tuesday ก็มีแล้ว

อย่างนี้  ก็มีครบแล้วนี่ครับ :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
phobenius

โพสต์ที่ 2

ต้องเรียกทั้งเดือนแล้วมั้งเนี่ย มกราทมิฬ
Capo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

phobenius เขียน:ต้องเรียกทั้งเดือนแล้วมั้งเนี่ย มกราทมิฬ
อย่าเลยครับ  :!:  :!:  :!:   :pray:

เพราะเดี๋ยวจะมี กุมภาทมิฬ
                     มีนาทมิฬ
                     เมษาทมิฬ
                     ...
                     ..
                     ฯลฯ

ตามมาให้ปวดหัวหนักอีกครับ  :lol:
... จุดเริ่มต้นของคนเราไม่สำคัญ

มันสำคัญที่ว่าเขาวิ่งได้เร็วแค่ไหนตะหาก ...
อองตวน

โพสต์ที่ 4

เคยสงสัยว่า ทำไม black Monday ไม่เป็น red Monday
beammy

โพสต์ที่ 5

อองตวน เขียน:เคยสงสัยว่า ทำไม black Monday ไม่เป็น red Monday
ดีกรีไม่ถึงมั้งครับ

ส่วนตัวชอบ Blue Monday เพราะราคาต่อขวดแพงดีครับ

ฮ่าๆๆๆ ...
อองตวน

โพสต์ที่ 6

อ่ะ  กลายเป็งเหล้าซะ  บีมมี่ ชอบของแพงระวังเมาหัวทิ่ม
phobenius

โพสต์ที่ 7

วงแตก ขายกันทุกราคาครับท่าน  :(
suthee

โพสต์ที่ 8

ผมคงเลิกดูหุ้นสักระยะหนึ่งก่อน ดูมากๆ ลายตา เห็นแต่ตัวแดงๆ ทั้งนั้น เครียดเปล่าๆ ช่วงนี้ถ้ายังใจก็ขอให้เพื่อนๆ ใน TVI ทำอย่างอื่นไปก่อน เช่น อ่านหนังสือ ออกกำลังกาย หรือเข้าหาทางธรรมก็ดี ยังไงก็ขอให้ทุกคนอย่าเครียดมากนะครับ เดี๋ยวก็ดีเองแหละคับ :) [/quote]
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 9

คัสลอสทมิฬ

คัสเสร็จ วิ่งเลย :lol:
Frankie
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 10

ติดดอยทมิฬ

หนาวและวังเวง มองไม่เห็นพื้นราบเพราะอยู่สูงมาก ๆ :(
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
Digital_Akono_

โพสต์ที่ 11

:twisted:
Digital_Akono_

โพสต์ที่ 12

เฮ้อ ... วันจันทร์จาเจอมรสุมไรอีกป่าวน๊า ... จาลงทุนทั้งทีกลายเปงเอาทุนมาลง ....  :shock:
Viewtiful Investor

โพสต์ที่ 13

ผมว่ามันก็แค่ 1-2 ทมิฬ เดิมที่ยังไม่หมดอายุการใช้งานนะครับ
แปลกที่ตอนนี้ผมเฉยๆไม่ได้ขยับตัว trade เลย แต่รอไปเรื่อยๆ

เซียนสอนมา >> อย่ารับมีดตอนกำลังหล่น  :lol:
I do not sleep. I dream.
Frodo

โพสต์ที่ 14

แล้วมีดที่ถืออยู่ไว้
ต้องปล่อยไปก่อนด้วยหรือเปล่าครับพี่
:P
thumbman2001
ผู้ติดตาม: 44

โพสต์ที่ 15

{อย่ารับมีดตอนกำลังหล่น}

เห็นภาพพจน์จริงๆครับ :)
jody4003

โพสต์ที่ 16

Frodo เขียน:แล้วมีดที่ถืออยู่ไว้
ต้องปล่อยไปก่อนด้วยหรือเปล่าครับพี่
:P
เอ่อ.... ถือด้ามจับหรือถือตัวใบมีดอยู่ล่ะครับ

แซวเล่น  :lol:
Viewtiful Investor

โพสต์ที่ 17

มีดในมือแล้วแต่ใครถนัดอะไรครับ

ผมเคย Short-against-port ILINK ไปแถวๆ 6.xx ไม่กี่พันหุ้น กะจะทำแบบขำๆ ดันขำไม่ออก นอนไม่หลับไปหลายวัน สุดท้ายต้องซื้อคืน ดีที่ไม่ขาดทุน -_-' เข็ดสุดๆ
I do not sleep. I dream.
โพสต์โพสต์