มีใครใช้ efinance บ้างครับ Help!!!!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
misterjai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครใช้ efinance บ้างครับ Help!!!!!

โพสต์ที่ 1

ถามท่านผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
1. เวลาเปิดหน้าต่าง F7 ที่จริงควรเป็นกราฟแต่มันเป็นหน้าต่างเหมือน F2 อ่ะครับตลอดเวลาเลยอ่ะครับต้องมานั่งกดกราฟเอง
2. พอใช้งานไปสักพักใหญ่ หน้าต่างมันแสดงอ่ะครับแต่คลิ๊กแล้วหน้ามันไม่ขึ้นอ่ะครับ พอกด Ctrl Alt Del มันก็บอกว่ารันอยู่อ่ะครับ

ขอบคุณมากค๊าบ
ขออภัยมือใหม่พึ่งหัดลงทุนงับ ^_______^
ฐิติ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ลบโปรแกรม
ลบโฟลเดอร์ในC:

แล้วInstallใหม่อีกที หาย
โพสต์โพสต์