ถามเรื่อง SHIN ที่เกี่ยวข้อง กับ ITV

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
boom
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถามเรื่อง SHIN ที่เกี่ยวข้อง กับ ITV

โพสต์ที่ 1

ถามว่า ถ้าปรับ ITV ตามที่ว่าแล้ว SHIN ต้องมีส่วนมากน้อยแค่ไหน
เพราะ SHIN ถือหุ้นรายใหญ่ สุด แสดงว่า ถ้าปรับจริง ต้องจ่ายมากสุดใช่ไหมครับ
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 2

ปล่อยให้ล้มละลาย หรือโดนยึดสัมปทานคืนดีกว่าไหมครับ
Impossible is Nothing
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 3

คนละนิติบุคคล ผู้ถือหุ้นไม่ต้องรับหนี้ ถ้าไม่ได้เซ็นต์ค้ำประกัน
beammy
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

woody เขียน:ปล่อยให้ล้มละลาย หรือโดนยึดสัมปทานคืนดีกว่าไหมครับ
พูดแล้วใจหายเลยครับ

มีมากว่า 10 ปีแล้วอ่า ...
โพสต์โพสต์