เดี๋ยวนี้เฮีย yoyo ดังใหญ่แล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
mrdew
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เดี๋ยวนี้เฮีย yoyo ดังใหญ่แล้ว

โพสต์ที่ 1

- ไปตลาดหลักทรัพย์ก็เจอนั่งสัมมนาอยู่
- ตอนนี้ดูทีวี Money channel  เห็นกำลังนั่งคุยกับพี่หน่อยปฏิพร คุยเรื่อง value investment

อีกหน่อย คงเป็นดารา 555

:D
แวะมาแซวเล่น
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมก็นึกว่าเป็นดาราไปแล้วซะอีก  8)
beammy

โพสต์ที่ 3

เป็นไปแล้วไม่ใช่หรือครับ

8)  8)  8)  ...
Blueblood
ผู้ติดตาม: 22

โพสต์ที่ 4

มีเทปให้ดูมั๊ยครับ ?
It's earnings that count
mamalover

โพสต์ที่ 5

ใน ทีวี หล่อไหม?  :oops:
คลายเครียด
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 6

ไม่หล่อแต่เร้าใจ

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
mamalover

โพสต์ที่ 7

เอิ๊ก... :shock:
mongkol
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 8

คู่น้องหน่อยด้วยเหรอคับ ฝากขอรูปถ่ายน้องหน่อยตัวจริง ด้วยได้ปะ :oops:
แก่นแท้ คือ "ความว่าง" นี่เอง
yoyo
ผู้ติดตาม: 161

โพสต์ที่ 9

mongkol เขียน:คู่น้องหน่อยด้วยเหรอคับ ฝากขอรูปถ่ายน้องหน่อยตัวจริง ด้วยได้ปะ :oops:
ตัวจริงสูงมากๆครับ ยิ่งใส่ส้นสูงด้วย ผมยืนเทียบนี่ตัวกระเปี๊ยกเดียวเอง
ปล. พ่อคุณหน่อยเป็นเพื่อนกับเจ้าของ ait ด้วยครับ เค้าบอกว่าช่วงนี้พ่อเค้าก็เล่นตัวนี้เยอะ
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
Luty97
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 10

yoyo เขียน:
ตัวจริงสูงมากๆครับ ยิ่งใส่ส้นสูงด้วย ผมยืนเทียบนี่ตัวกระเปี๊ยกเดียวเอง
ปล. พ่อคุณหน่อยเป็นเพื่อนกับเจ้าของ ait ด้วยครับ เค้าบอกว่าช่วงนี้พ่อเค้าก็เล่นตัวนี้เยอะ
เสียดาย yoyo บอกหุ้น ILINK ออกอากาศ
ถ้าบอก AIT แทนบางที AIT อาจได้ yoyo Effect ช่วยดัน  :lol:  :lol:  :lol:
(ล้อเล่นนะครับ แหะๆ)
หลักของความสมดุล
-=spider=-

โพสต์ที่ 11

พ่อน้องหน่อยเป็นอาจารย์ผมเองครับ

น้องหน่อยนี่ก็เห็นตั้งแต่ยังเป็นนักเรียนอยู่เลย  ครอบครัวนี้เก่งทุกคนครับ  ตั้งแต่ปู่ย่าตายาย  จนถึงรุ่นพ่อแม่และตอนนี้มาถึงรุ่นลูกแล้ว  ยกนิ้วให้จริงๆ

ส่วน AIT นี่  ผมซื้อตั้งแต่สิบบาทต้นๆ  แต่ขายไปหมดแล้วตั้งแต่ยังไม่ยี่สิบเลย  ตอนนี้ยังไม่กล้าเข้าไปซื้อใหม่  ทั้งๆที่ปีที่แล้วที่ทำงานผมเองก็เป็นหนึ่งในลูกค้ารายใหญ่ของ AIT ที่ทำเรื่องขอซื้อเองก็หลายอยู่  แต่ก็ไม่นึกว่าจะมาไกลขนาดนี้  คงเพราะยังอ่อนด้อยกับการเป็น VI  ต้องขอคำแนะนำจากท่าน Yoyo ด้วยครับ
ลูกไม่ท้อ

โพสต์ที่ 12

ผมก็ได้ดูครับ ได้ความรู้ด้วย ดีครับ ดีจริงๆ
รู้สึกดีๆ
BHT

โพสต์ที่ 13

ยินดีด้วยครับ
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 14

:cool:
mrdew

โพสต์ที่ 15

[quote="mamalover"]ใน ทีวี หล่อไหม?
โพสต์โพสต์