@@@...ถ้าท่านหมุย กับ หญิงทา ลาออก ฝรั่งจะหายงอนมั้ย...@@@

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
trillionaire
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 78

@@@...ถ้าท่านหมุย กับ หญิงทา ลาออก ฝรั่งจะหายงอนมั้ย...@@@

โพสต์ที่ 1

...ผมว่าก้อยังดีกว่า นั่งลอยหน้าลอยตา หลอกหลอนผู้ลงทุนทั้งในและต่างประเทศ...
...ว่า จะออกมาตรการสิ้นคิด หรือ เด็กเลี้ยงแกะ ออกมาใหม่อีกหรือไม่...
...หลังจากวันนี้ หากไม่แสดงความรับผิดใดๆเลย คงต้องเจอการ"ลองของ"อีกระลอกใหญ่แน่ๆ...
...ถึงตอนนั้นจะมา"ลาออกเพื่อชาติ"ก้อคงสายเกินไป...

...คำถามต่อไปคือ แล้วใครจะมีเครดิตพอจะมากู้วิกฤตสึมามิทางการเงินครั้งนี้ได้...
...นายใหญ่เท่านั้น ที่ต้องรีบคิด เพราะที่ผ่านมาก้อเห็นแคร์ความรู้สึกนักลงทุนจะตาย...
...หนนี้ก้อต้องเด็ดขาด ไม่ต้องเกรงใจ เพื่อรักษาบ้านเมืองเราไว้...
beammy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมดูข่าวตอนเช้าช่อง 9 ครับ

ข่าวบอกว่าเค้าไม่ยึดติดกับตำแหน่ง ถ้าผิดจริงก้อพร้อมที่จะรับผิดชอบ

รอดู ครับ ...
โพสต์โพสต์