รบกวนช่วยบอกวิธีการสมัครสมาชิกสมาคมนักลงทุนไทย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนช่วยบอกวิธีการสมัครสมาชิกสมาคมนักลงทุนไทย

โพสต์ที่ 1

ผมอยากสมัครสมาชิกมาก แต่ไม่รู้ว่าขั้นตอนทำยังไง ต้องโอนเงินก่อนหรือเปล่าแล้วต้องแฟกซ์ใบโอนเงินไปไหน หลังจากโอนแล้วค่อยกรอกใบสมัครใช่มั้ย เพื่อนๆช่วยหน่อยครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 2

8) คุณเอกเข้าไปเวบนี้อ่านดูก็ละกันนะ

http://www.thaiinvestors.com/

โดยปกติทุกเสาร์-อาทิตย์ต้นเดือน
   ทางสมาคมเขาจะจัดงานร่วมกับตลท.
   ที่ตลาดหลักทรัพย์ ติดกับศูนย์สิริกิตต์
   เขามีบูธให้สมัคร จ่ายตังตรงนั้นได้passbookเดี๋ยวนั้นเลย
   ผมแนะนำให้สมัครตลอดชีพนะครับ
   คุ้มกว่า แล้วก็ไม่ต้องสมัครบ่อยๆ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
เอก
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากๆครับคุณพอใจ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
โพสต์โพสต์