เพื่อน ๆ ที่เพิ่มทุน Homepro

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
maqwid
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เข้าใจว่าต้องไปที่ สาขา ชิดลม ที่เดียวใช่ไหมครับ รู้สึกไหมครับว่าไม่ค่อยจะสะดวกเลยน่ะครับ
mangmoom

โพสต์ที่ 2

จัดเตรียมเอกสารให้เรียบร้อย แล้วฝากโบรกของเราไปทำธุรกรรมแทนเราได้ครับ
ลองสอบถามมาร์ที่คุณ maqwid เทรดอยู่ดูครับ
มาร์ของผมสุดน่ารัก ...พี่เซ็นชื่ออย่างเดียว ที่เหลือน้องทำให้ค่ะ...
:lol:  :lol:  :lol:
javidol

โพสต์ที่ 3

อ่านเอกสารประกอบที่ให้มาให้ละเอียดแล้วฝากโบรกไปทำแทนได้ครับ

แต่ต้องลองโทรถามมาร์คุณดูก่อนว่ามันเลยกำหนดที่โบรกเค้ารับทำแทนให้หรือยัง
Salem

โพสต์ที่ 4

แล้วหุ้นเพิ่มทุนอีกนานหรือเปล่าครับ กว่าจะเข้าพอร์ต
โพสต์โพสต์