sheet งบการเงิน ถูกป้องกัน แก้ไขอย่างไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
tatandchin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

sheet งบการเงิน ถูกป้องกัน แก้ไขอย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

ขอรบกวนครับ คือ ผม download งบของ pylon มา แต่กะว่าจะเข้าไปคำนวณ พวก อัตรากำไรขั้นต้น อื่นๆ ใน sheet ที่ downloadมา แต่กลับถูกป้องกัน
เลยจะขอรบกวนว่าผมจะทำอย่างไรดีครับ ถึงจะเข้าไปคำนวณ อัตราส่วน และ ค่า ต่างๆ ใน sheet นั้นได้ครับ เพื่อไว้กลับมาวิเคราะห์เป็นระยะๆ ครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 2

ลองพิมพ์คำอะไรก็ได้ดูครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
โพสต์โพสต์