UKEM ยูเนี่ยน ปิโตรเคมิคอล ตัวนี้น่าสนใจไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
leksmile
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

UKEM ยูเนี่ยน ปิโตรเคมิคอล ตัวนี้น่าสนใจไหมครับ

โพสต์ที่ 1

โยนหินถามทางดูครับ เพื่อนๆพี่ขอมุมมองหน่อยครับ
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 76

โพสต์ที่ 2

ยังไม่น่าสนใจ
ขอต่อราคาก่อน
เพราะมันคือที่สามในพวกที่ทำSolent
ถ้าจริงก็ขอต่อราคาอย่างแรงเลยอ่ะ
:)
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

โพสต์ที่ 3

ตามนี้เลยครับ  เคยพูดคุยกันมาบ้างครับ

http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=20996
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 76

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณพี่ชิดชัยครับ
เจ้ายูเค็มยังสู้ตำนานWGของพี่ชิดชัยไม่ได้แน่นอน
เพราะทำอย่างเดียวคือขายพวกSolventเป็นหลัก
งานนี้ถ้าผมจะซื้อต้องต่อราคาและเอาข้อมูลมาก่อน

ดูแล้วพึ่งพาอุตสาหกรรมสี เป็นหลัก
อันนี้ต้องขุดกันว่า สีอันนี้ไปทำอะไรต่อไป
สีทาบ้าน สีรถยนต์ หรือสีอะไร
โพสต์โพสต์