ขอถามผู้รู้ครับ thl , dtm และ อื่นๆ.. ไปอยู่ตรงไหนแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
121
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอถามผู้รู้ครับ thl , dtm และ อื่นๆ.. ไปอยู่ตรงไหนแล้วครับ

โพสต์ที่ 1

ผมหมายถึงพวก rehap .ในจอฟรีทีวีทั้ง 9 และ itv

ไม่มีแสดงไว้แล้ว   แถมในrealtime  ที่โบร์ค.ผม

ก็แสดงเหมือนว่าไม่มีพวกนี้ และหรือคุณ(ผม) พิมพ์ผิดเอง :lol:

แล้วทำไม mdx ในจอทีวียังมีในกลุ่มพลังงานได้ :roll:

หรือมีกฏอะไรใหม่   :cry:

คือผมไม่ได้ตามตอนเลิก rehap. :(

ขอบคุณครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

ตลาดเขาไม่แสดงข้อมูล รายชื่อ และ ราคา ของ บริษัทเหล่านั้นแล้ว
จนกว่าจะสามารถแก้ไข และ พลิกฟื้นย้ายหมวดได้
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
121
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณอีกครั้งงงง.........คร้าบบบบบ
                :D  :D  :D
โพสต์โพสต์