สมาคมอสังหาริมทรัพย์ไทย จัดสัมมนาเรื่อง Property Fund

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

สมาคมอสังหาริมทรัพย์ไทย จัดสัมมนาเรื่อง Property Fund

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ
งานนี้ คาดว่า อาจจะเป็นประโยชน์กับผู้สนใจครับ

สมาคมอสังหาริมทรัพย์ไทย จัดสมัมมนาเรื่อง Property Fund

วันที่ 24 พ.ย. 2549 เวลา 18-21 น.
โรงแรม Swiss Hotel Le Concord

รายละเอียด ติดต่อ สมาคมอสังหาริมทรัพย์ไทย 02-229-3188
Fax: 02-229-3194
nanchan
Verified User

โพสต์ที่ 2

นานๆทีจะมีสัมมนาตอนเย็น

อย่างนี้ต้องไปต้องไป มาเป็นหน้าม้าให้ อิอิ
เฝ้าดูไป โดยใจที่เป็นกลาง
Muffin

ผมไม่ได้เป็นคนจัดสักหน่อย

โพสต์ที่ 3

พอดี ทางสมาคม fax มาให้ที่ทำงานครับ ก็เลย เอามาบอกกล่าวกัน เผื่อสนใจ

วิทยากร มี Mr. Simon Landy, MD ของ Primo Co., Ltd แล้วก็คูณ มาริษ ท่าราบ แห่ง ING ครับ

ผู้ดำเนินรายการ คือ คุณชาย ศรีวิกรม์ MD เกษร ครับ
รูปแบบการบรรยาย เป็น บรรยายเชิง แสดงความคิดเห็น แลกเปลี่ยนมุมมองเกี่ยวกับกองทุนรวม และเป็นการพบปะสังสรรค์สมาชิกผุ้ประกอบการครับ
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
เคยมี user ชื่อ thaiappraisal มาโพสต์แต่หายไปนานแล้ว
Muffin

โพสต์ที่ 5

อันนั้นคนละสมาคมครับ
อันนั้น associate กับ บริษัท agency for real estate ครับ

คนละเจ้า
Dech
ผู้ติดตาม: 155

โพสต์ที่ 6

อยากไปนะครับ แต่คงไม่สามารถ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
Rocker
ผู้ติดตาม: 252

โพสต์ที่ 7

พี่ Bank ครับ
free ใหม ถ้าพรีผมอยากไปต้องทําไงครับ

สัมนานี้เหมาะกับใคร คนที่ไม่มีความรู้เข้าฟังได้ใหมครับพี่
หรือต้องมีความรู้เรื่องproperty fundมาบ้าง
โพสต์โพสต์