บริษัทอะไรในตลาดที่ทำหรือจะทำธุรกิจเกี่ยวกับเอทานอลบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ลุงทีม
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บริษัทอะไรในตลาดที่ทำหรือจะทำธุรกิจเกี่ยวกับเอทานอลบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

เท่าที่ทราบมี KSL, LANNA, PICNI,

PATKL สร้าง รง

มีบริษัทอะไรอีกบ้างครับ ขอบคุณครับ :lol:  :lol:  :lol:
ลุงทีม

โพสต์ที่ 2

ป่านไป1อาทิดก็ยังไม่มีคนตอบได้...อุตส่าห์จาหาเรื่องดีๆมาเล่าให้ฟังนะเนี่ย... :shock:  :shock:  :shock:
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 3

เข้ามานั่งฟังครับ

ผมมี ksl อยู่เยอะมั่กๆครับ  อยากฟังเรื่อง คุณลุงทีม เล่าครับ
( ที่บอกมานี่น่าจะหมดแล้วครับ เรื่องบริษัททำเอทานอลแบบโดยตรง )
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 4

8) เห็นทางผู้ใหญ่ของ PATKL
    ออกมาให้สัมภาษณ์หนังสือพิมพ์ว่า
    มีงานรอเซ็นสัญญาเป็นโรงงานเอทานอลนี่แหละครับ
    ชื่อ พีทีเค เห็นว่าอยู่ราชบุรี
    แต่ไม่ได้ให้รายละเอียดไว้
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์