กราฟราคาน้ำมันปาล์มในประเทศนี่หาได้ที่ไหนหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

กราฟราคาน้ำมันปาล์มในประเทศนี่หาได้ที่ไหนหรอครับ

โพสต์ที่ 1

เจอแต่ราคาแต่ละวัน แล้วราคาย้อนหลังละครับ พอจะมีข้อมูลหรือเปล่าครับ

ถ้าในประเทศไม่มีจริงๆขอเป็นของต่างประเทศก็ได้ครับ
ตอนนี้ของต่างประเทศหาเจอแต่ ที่เป็นแค่ 1 ปีนิดๆย้อนหลัง
อยากได้แบบราคาตะกั่ว ราคาน้ำมันที่ย้อนที 5 ปีเลยครับ

ขอบคุณมากเลยครับ
_________
surapol
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

http://www.mpoc.org.my/mktstat_bmd.asp ลองดูนะครับไม่แน่ใจจะใช่หรือเปล่า และมีข้อมูลเพิ่มให้อีกเล็กน้อย ครับ พอดีเพื่อนทำงานที่ LST เขาบอกว่าผลผลิตปีนี้ดีกว่าปีก่อนมากกว่า 100% ทำให้ใช้กำลังการผลิตได้ถึง 60% ในปีนี้ ซึ่งปีก่อนใช้แค่ 30% เองครับ และคาดการณ์ว่าผลผลิตปีหน้าน่าจะมากครับจากปริมาณฝนที่มากในปีนี้  ในไตรมาศสาม ผลผลิตจะน้อยกว่าไตรมาศสองเล็กน้อย เป็นผลตามฤดูกาลของผลผลิตเอง และจะมากขึ้นในไตรมาศ 4 สูงสุดในไตรมาศสองครับ
Way of life is way of brain
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

โอ้ขอบคุณคุณสุรพลมากเลยครับ
_________
ssaran
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์