COMPANY HAND BOOK คืออะไรครับ สามารถเป็นเจ้าของได้หรือไม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
yakole
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

COMPANY HAND BOOK คืออะไรครับ สามารถเป็นเจ้าของได้หรือไม่

โพสต์ที่ 1

ผมเป็นสมาชิกใหม่ อ่านเจอ COMPANY HAND BOOK ต้องการทราบว่า
คืออะไร มีประโยชน์อย่างไร สามารถเป็นเจ้าของได้หรือไม่
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 2

เป็นข้อมูลของบริษัทจดทะเบียน มีข้อมูลอย่างย่อ ใช้เพื่อศึกษาข้อมูลบริษัทก่อนการวิเคราะเจาะลึก ต้องหาที่ร้านของตลาดหลักทรัพย์แล้วละครับ
ล็อคหัวข้อ