ประกาศด่วน จากทีมงานบริหาร thaivi.com

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

ประกาศด่วน จากทีมงานบริหาร thaivi.com

โพสต์ที่ 1

เนื่องจากขณะนี้ สถานการณ์บ้านเมืองยังไม่เรียบร้อย
ทางทีมงานบริหาร thaivi.com ได้ปรึกษากันแล้ว
และมีมติว่า ให้ปิดห้อง "การเมือง" ในเว็บนี้ เป็นการชั่วคราว
จนกว่าสถานการณ์จะคลี่คลายไปในทางใดทางหนึ่ง

นอกจากนี้ ทางทีมงานฯ ใคร่ขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกท่าน
กรุณางดการโพสต์ในประเด็นที่เกี่ยวข้องกับการเมือง
ในทุกห้อง ไม่ว่าจะเป็นห้อง Stock Investing หรือห้อง Miscellaneous

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขอความร่วมมือด้วยครับ

ทีมบริหาร THAIVI.COM
MisterK
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อืมม์  มิน่า
MarginofSafety
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

รับทราบครับ

---------------------------------------------
สำนักข่าวต่างประเทศ
CNN : http://www.cnn.com
BBC: http://www.bbc.co.uk
ยังคงเกาะติดสถานการณ์อย่างต่อเนื่อง
รวมทั้ง manager ยังเข้าได้นะครับ
"Winners never quit, and quitters never win."
JL
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

กำลังจะโพสต์  ไปซะแหล่ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 5

อืมมม  ครับ    ถอยหลังแล้วเริ่มเดินหน้ากันใหม่ กับเมืองไทย

สู้ๆครับทุกคน
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
ปุย
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ตัดสินใจได้ทันท่วงที

ขอบคุณครับ  :lol:
big15096

โพสต์ที่ 7

ขอสนับสนุน การตัดสินใจครับ
------

สุดท้าย มนุษย์ก็จะเหลือเเต่ความว่างเปล่า จะไขว่คว้าหาของนอกกายไปเพื่ออะไร

------
ลูกไม่ท้อ

โพสต์ที่ 8

ขออภัยครับผม แบบว่าไม่ได้อ่านกระทู้นี้ก่อน เลยไปโพสต์เรื่องนายกคนถัดไป แต่ว่า ก็โดนลบไปแล้วครับผม มิเป็นไรๆ
รู้สึกดีๆ
คัดท้าย

โพสต์ที่ 9

ลูกไม่ท้อ เขียน:ขออภัยครับผม แบบว่าไม่ได้อ่านกระทู้นี้ก่อน เลยไปโพสต์เรื่องนายกคนถัดไป แต่ว่า ก็โดนลบไปแล้วครับผม มิเป็นไรๆ
ไม่ได้ลบครับ ผมย้ายไปในกลุ่มการเมืองครับ กลับมาเปิดใหม่แล้วครับผม  :D
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
คัดท้าย

โพสต์ที่ 10

คัดท้าย เขียน:
ไม่ได้ลบครับ ผมย้ายไปในกลุ่มการเมืองครับ กลับมาเปิดใหม่แล้วครับผม
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
Jeng
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 11

โค้ด: เลือกทั้งหมด

ไม่ได้ลบครับ ผมย้ายไปในกลุ่มการเมืองครับ กลับมาเปิดใหม่แล้วครับผม  
ห้ามชุมนุมเกิน 5 คนครับ เรื่องการเมือง

เปิดใหม่ทำไมครับ

เหอๆ

ไม่กัวเหรอ
คัดท้าย

โพสต์ที่ 12

[quote="Jeng"]

โค้ด: เลือกทั้งหมด

Jeng
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 13

ถ้าจะเปิดเปิดให้ตลอดนะครับ ทีมงาน เห็นพักหลังว่าทักษิณฝ่ายเดียวซะส่วนใหญ่

ถ้าอีกหน่อยกลับมาว่าฝ่ายปฎิวัติหละ

ผมว่า ปิดไปเถิด เดี๋ยวเว็บโดนปิดหรอก
MisterK

โพสต์ที่ 14

Jeng เขียน:ถ้าจะเปิดเปิดให้ตลอดนะครับ ทีมงาน เห็นพักหลังว่าทักษิณฝ่ายเดียวซะส่วนใหญ่

ถ้าอีกหน่อยกลับมาว่าฝ่ายปฎิวัติหละ

ผมว่า ปิดไปเถิด เดี๋ยวเว็บโดนปิดหรอก

หมดยุคพูดคุยเสรี  สื่อเขียนด่าได้อิสระแล้ว   ปิดไปดีแล้วงับ   เดี๋ยวไม่มีที่คุยเรื่องลงทุน
iambuffet

โพสต์ที่ 15

ถ้าเป็นประโยชน์  ก็น่าจะ post ได้นะครับ
ขอให้ใช้เหตุผล และควรทำตาม คปค ได้ประกาศไว้ครับ
ล็อคหัวข้อ