Broker ที่จำกัดวงเงินมีที่ไหนบ้าง แล้วเขาดียังไงหรอ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Broker ที่จำกัดวงเงินมีที่ไหนบ้าง แล้วเขาดียังไงหรอ

โพสต์ที่ 1

มี Broker ไหนบ้างที่จำกัดวงเงินขั้นต่ำสูงๆ เหมือนจะมี ภัทร หรือเปล่าครับเท่าที่อ่านมา

แล้วพวก Broker พวกนี้เนี่ย เขามีอะไรดีกว่าพวกที่ไม่จำกัดวงเงินหรอครับ
_________
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ได้ยินมาว่า ที่ภัทร มาร์ส่วนหนึ่งเป็นไฮโซจบนอกคับ
BHT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

jaychou เขียน:ได้ยินมาว่า ที่ภัทร มาร์ส่วนหนึ่งเป็นไฮโซจบนอกคับ
พนักงานแทบทั้งบริษัทครับ ไม่ใช่แค่มาร์
โพสต์โพสต์