ไม่ทราบว่า วังทองกรุ๊ป เข้าตลาดฯ หรือยังครับ ใช้ชื่ออะไร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
OutOfMyMind
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 30

ไม่ทราบว่า วังทองกรุ๊ป เข้าตลาดฯ หรือยังครับ ใช้ชื่ออะไร

โพสต์ที่ 1

พอดีได้ยินคนของคู่แข่งพูดให้ฟังเสมอว่า วังทองกรุ๊ปน่ากลัว มีจุดขายที่แน่นอน โดยเฉพาะไอเดียการทำบ้านสองชั้นที่มีห้องนอนที่ชั้นล่าง จับกลุ่มครอบครัวที่มีสมาชิกอาวุโส ผมว่าไอเดียน่าสนใจ แต่หาเท่าไรก็ไม่เจอว่าใช้ชื่อได้ในตลาด

วานผู้รู้แนะนำด้วยครับ ลองเช็คในเน็ตเห็นมีแต่ข่าว IPO ตั้งแต่ต้นปี ไม่ทราบว่าตอนนี้เข้ามาเรียบร้อยหรือยัง ทำไมหาไม่เจอ
woody
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 2

ยังไม่เข้าครับ
Impossible is Nothing
ภาพประจำตัวสมาชิก
OutOfMyMind
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 4

ไม่ใช่ WG เหรอ Wang thong Group
โพสต์โพสต์