เดี๋ยวนี้นี้มันโกงกันซึ่งหน้าแบบนี้แล้วเหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
GTA
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เดี๋ยวนี้นี้มันโกงกันซึ่งหน้าแบบนี้แล้วเหรอครับ

โพสต์ที่ 1

ewc ประกาศขาดทุน 500 กว่าล้าน โดยรวมหนี้สูญที่ให้กู้กับ sgf 500 ล้าน ขนาดตลาดทั้งเตือน ให้ชี้แจง บอกว่ามีโอกาสสูญทั้งหมด ก็ยังปล่อยกู้ให้ แล้วก็หนี้สูญตามระเบียบ ไม่รู้ 500 ล้านเข้ากระเป๋าใครไปแล้ว

แต่ไม่ได้มีตัวนี้หรอกนะครับ

เมื่อไหร่จะจัดการพวกชั่วๆนี้ให้หมดไปสักที :evil:
ภาพประจำตัวสมาชิก
san
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

คล้ายๆ TFI เลย  อิอิอิ
ฟิล์มนรก
เพิ่มทุน  แล้วเอาไปทำอย่างอื่น ไม่ตรงกับที่บอกไว้แต่แรก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 3

ชื่อกระทู้  น่ากลัวจัง :x
สุมาอี้
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

TFI น่าเกลียดน่ากลัวสองตัวสามบาท (เพราะตอนนี้ตัวละหนึ่งบาทห้าสิบ 555)
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
โพสต์โพสต์