Spa ในโรงพยาบาล จะเวิร์คไหม สยึมกี๋ย..

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nanchan
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Spa ในโรงพยาบาล จะเวิร์คไหม สยึมกี๋ย..

โพสต์ที่ 1

พอดีวันนี้ลองไปสปารพ.แถวบ้านดู ตอน1ทุ่มกว่า

ขับรถผ่าน มาจอดชั้นห้องผ่าตัดพอดี ก็นึกอยู่ในใจว่าฉันมาทำอะไรกันแน่นี่

ก็ขึ้นลิฟท์มาชั้น10 เป็นสปา มันดันปิดซะนิ ไฟปิดมือเชียว

ในใจก็นึกว่าทำไมมันปิดเร็ว ก็เลยออกมาดู ดูเสร็จมันก็ปิดจริงๆ

ลิฟท์ก็ปิดด้วย ก็ต้องรอลงลิฟท์ต่อ เสียวจริงๆ

ก็เลยมาคิดว่า การมีสปาใน รพ. นี่มันจะเวิร์คไหมน้า

ใครมีหุ้น รพ.อยู่ลองไปทดสอบ อารมณ์และความรู้สึกดูบ้างนะครับ
เฝ้าดูไป โดยใจที่เป็นกลาง
nanchan
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

จากการที่เคยไปสปาใน รร. นี่ ความรู้สึกต่างกันราวกับฟ้ากับดินจริงๆ

เวลาไป รร. นี่ เราก็จะเห็นสาวๆ สวยๆ ยืนต้อนรับอยู่ หน้า รร. มีพนักงานรับรถไปจอด

ไม่ต้องไปจอดแบบเสียวๆ
เฝ้าดูไป โดยใจที่เป็นกลาง
KwanG
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ถ้ามีก้อดีนะค่ะ สปาในโรงพยาบาลให้ความรู้สึกสะอาด ปลอดภัยกว่า น่าจะราคาถูกกว่าด้วยรึเปล่าไม่แน่ใจนะค่ะ แต่ก้อคงจะดีกับคนมาเฝ้าไข้นะค่ะ ได้มีอะไรทำมากขึ้น หรือว่าจะลองเปรียบเทียบกับ Major ที่ทำสปาในโรงหนัง ซึ่งไม่ทราบว่าประสบความสำเร็จหรือเปล่า
ฉันมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย ..
แต่เพราะฉันมีมากพอ...(^,^)
ภาพประจำตัวสมาชิก
naris
ผู้ติดตาม: 60

โพสต์ที่ 4

nanchan เขียน:จากการที่เคยไปสปาใน รร. นี่ ความรู้สึกต่างกันราวกับฟ้ากับดินจริงๆ

เวลาไป รร. นี่ เราก็จะเห็นสาวๆ สวยๆ ยืนต้อนรับอยู่ หน้า รร. มีพนักงานรับรถไปจอด

ไม่ต้องไปจอดแบบเสียวๆ
ขอเถียงครับ

สปาอยู่ รร. นี่ก็เสียวครับ

เสียวห้ามใจไม่อยู่ กับเสียวเมียตีหัวแตกครับ :P
ราคาระยะสั้นตามข่าว--ราคาระยะยาวตามผลกำไร
โพสต์โพสต์