ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ หุ้นใหม่เตรียมตัวเข้าตลาดครับพี่น้อง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้ำครึ่งแก้ว
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ หุ้นใหม่เตรียมตัวเข้าตลาดครับพี่น้อง

โพสต์ที่ 1

http://www.manager.co.th/Local/ViewNews ... 0000102228

เห็นแล้ว  เอ้อ...อา   ฮ่าๆๆ เฮ่อๆๆๆ  ( บ้าไปแล้วครับผม )

พี่ๆ น้องๆ สนใจบ้างมั้ย ครับ
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
BHT

โพสต์ที่ 2

แล้วจะเกิดเรื่องแย่ๆ ซ้ำรอยหุ้นเดิมที่แกเอาเข้าตลาดมั้ยครับ
qingwen

โพสต์ที่ 3

เข้าใจเล่นแฮะ ขายหุ้นให้ประชาชน แล้วตั้งบริษัทส่วนตัวมาถ่ายเงินออกอีกที
对不起,请问一下.
存货是什么意思 ?
Accidental Hero
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

อย่างนี้เรียกว่า ไอเดียกระฉูด
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
4704074

โพสต์ที่ 5

อย่างนี้ เตรียมเงินไปเลือกตั้งเปล่า
นี้ ตกลงเลือกแน่ๆรอบนี้เลยใช่เปล่า
เตรียมตัวเร็วจัง
ภาพประจำตัวสมาชิก
เจก

โพสต์ที่ 6

ตัวนี้ผมขอผ่านครับ เอาตังค์ไปเก็งกำไรตัวอื่นที่เรียกว่ากึ่งเน่ายังมีสิทธิ์จะได้มากกว่าเลยนะผมว่า

เจก
MisterK

โพสต์ที่ 7

อย่าถามว่า ในวันนี้ผมหมดไปแล้วเท่าไร ผมหมดไปแล้วเป็นร้อยล้าน แต่ผมเลือกที่จะเจ๊งเป็นเจ๊ง ASTV ก็เลยจำเป็นที่จะต้องแยกออกมาเพื่อเป็นบริษัทมหาชน ให้ประชาชนชาวไทยทุกหมู่เหล่าได้ถือหุ้นอยู่ใน ASTV

เพิ่งพ้นล้มละลายมาปี 46   แกมีตังมาเจ๊งเป็นร้อยล้านแล้ว    หาเงินได้เก่งจริง ๆ  

แถมมีวิธีขายของเน่า ๆ ด้วยการพูดแบบสวยหรูด้วยนะนี่    มี Vi คนไหนอยากซื้อมั่งมั้ย   :roll:
007-s

โพสต์ที่ 8

:rofl:  :rofl:  :rofl:
โพสต์โพสต์