โฮๆๆๆ GL ของผม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nowkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

กำไรลงฮวบ ดอกเบี้ยจ่ายกระฉูด ดีนะที่ไม่พลิกขาดทุน

นโยบายตั้งค่าเผื่อหนี้สูญมันเปลี่ยนตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า  :?:
รู้ว่าเปลี่ยนจาก 4 เป้น 3 เดือน แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ แงๆๆๆๆ
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
ลุงทีม
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขนาดยังมีกำไรนะเนี่ย... :shock:  :shock:  :shock:
...โชคดียังไม่ได้ซื้อ...แต่ก็ยังดูๆมันอยู่ตลอด...ภาวะทิศทางดอกเบี้ยอย่างนี้ตัวนี้ผมว่าตัวนี้น่าสนสุด....ในหมวดลิสซิ่ง... :shock:  :shock:  :shock:
โพสต์โพสต์