มีใครพอให้ข้อมูลของ GL <จีแอล หรือ จอออ> ได้บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ลุงทีม
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครพอให้ข้อมูลของ GL <จีแอล หรือ จอออ> ได้บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

กำลังเล็งตัวนี้อยู่...แต่หาข้อมูลในนี้ไม่มีเรยส์...<เคยเห็นคนโพสต์ แต่หาไม่ยักกะเจออ่ะ>... :shock:  :shock:  :shock:
nowkung

โพสต์ที่ 2

ลองไปขุด 56-1 กับงบการเงิน ใน sec.or.th นะครับ
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
ลุงทีม

โพสต์ที่ 3

56-1 กับ งบ เคยเข้าไปอ่านแล้วครับ...เพียงแต่อยากหาข้อมูลจากในนี้...เคยอ่านเจอแว๊ปป...แต่ไม่รู้ทู้มันหายไปไหนแระ...
ขอบคุนครับ :D  :D  :D
MarginofSafety
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

"Winners never quit, and quitters never win."
โพสต์โพสต์