คนที่ได้กำไรจากหุ้นมากที่สุด ในตลาดหุ้นไทย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wisut
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คนที่ได้กำไรจากหุ้นมากที่สุด ในตลาดหุ้นไทย

โพสต์ที่ 1

คือคนที่ถือหุ้นนานที่สุดหรือผู้ก่อตั้งกิจการ
ดังนั้นไม่ว่าหุ้นจะผันผวนอย่างไร
หากเราถีอหุ้นที่ดีอยู่แล้ว  ไม่จำเป็นต้องขายครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

ผมว่าตลท.ได้กำไรจากตลาดหุ้นไทยมากที่สุด
ภาพประจำตัวสมาชิก
วัวแดง

Re: คนที่ได้กำไรจากหุ้นมากที่สุด ในตลาดหุ้นไทย

โพสต์ที่ 3

[quote="wisut"]คือคนที่ถือหุ้นนานที่สุดหรือผู้ก่อตั้งกิจการ
ดังนั้นไม่ว่าหุ้นจะผันผวนอย่างไร
หากเราถีอหุ้นที่ดีอยู่แล้ว
ถ้าผมคิดเหมือนคนทั่วๆไป ผลตอบแทนผมก็เหมือนคนทั่วๆไป
ใจผมคงละลาย ถ้าผมคิดตามคนอื่น
ผู้ชนะไม่แน่ว่าจะต้องเป็นคนที่วิ่งเร็วที่สุด...แต่เป็นผู้ที่อดทนที่สุดต่างหาก
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 4

ถ้าพูดถึงคน

ผมว่าผู้บริหารที่ตกแต่งบัญชี
ได้กำไรจากตลาดหุ้นมากที่สุด
ภาพประจำตัวสมาชิก
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 5

INSIDER ด้วยครับ  
คติพจน์ประจำใจชาว insider  " รู้จริง รวยจริง รู้ก่อน รวยก่อน "
5555555555555555555555555555555555555555555
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
โพสต์โพสต์