ช่วยทีครับ EPS ของ Aprint = 10 บาท!!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ช่วยทีครับ EPS ของ Aprint = 10 บาท!!!

โพสต์ที่ 1

ผมตาฟาดหรือเปล่าครับที่เห็น EPS ของ Aprint ~10 บาททั้งๆที่ราคาเท่ากับ 11 บาทเท่านั้น เป็นไปได้ไงครับ คุณฉัตรชัย คุณมนตรี คุณพอใจ คุณ Jeng คุณวิบูลย์ หรือเพื่อๆคนไหนก็ได้ช่วยบอกทีครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
BHT
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ข้อมูลจากไหนครับ
hot
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

สรุปผลการดำเนินงานของบจ.ไตรมาสที่1(F45-1)
                            บริษัท อมรินทร์พริ้นติ้ง แอนด์ พับลิชชิ่ง จำกัด (มหาชน)

สอบทาน
                                                     (หน่วย : พันบาท)
                                           สิ้นสุดวันที่  31 มีนาคม
                                               ไตรมาสที่ 1
              ปี                            2549              2548

กำไร (ขาดทุน) สุทธิ                    36,238          39,810
     กำไร (ขาดทุน) สุทธิต่อหุ้น (บาท)          0.18          0.20
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 161

โพสต์ที่ 4

ไปดูกำไรก่อนแตกพาร์มารึเปล่าครับ
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
โพสต์โพสต์