พี่ WEB แปลหนังสืออะไรบ้างเหรอครับ ??

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
metro
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พี่ WEB แปลหนังสืออะไรบ้างเหรอครับ ??

โพสต์ที่ 1

พอดีผมชอบอ่านหนังสือเกี่ยวกะการลงทุนนะครับ อ่านจบไปหลายเล่มแล้วนะครับ แต่ไม่ทราบว่าเล่มไหนคือของพี่ WEB นะครับ

ไม่ทราบ ชื่อผู้แปล ที่ระบุไว้ที่เป้นชื่อพี่ WEB นี่คือชื่ออะไรครับ

ขอบคุณครับ
ฐิติ

โพสต์ที่ 2

ผมช่วยตอบแทนนะครับ
ที่แปลไปแล้วดังนี้ครับ
1. กลยุทธ์การลงทุนแบบเน้นคุณค่า
2. ลงทุนอย่าง วอร์เรน บัฟเฟตต์
3. บทเรียนจากนักลงทุนชั้นนำของโลก
4. กุญแจห้าดอกของการลงทุนแบบเน้นคุณค่า
5. จิตวิทยาการลงทุน
6. สิ่งที่ผมได้เรียนรู้ก่อนจะขายกิจการให้วอร์เรน บัฟเฟตต์
7. ลงทุนอย่าง ปีเตอร์ ลินช์

ผมเพิ่งถามพี่เขามาครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
Raphin Phraiwal

Re: พี่ WEB แปลหนังสืออะไรบ้างเหรอครับ ??

โพสต์ที่ 3

metro เขียน:ไม่ทราบ ชื่อผู้แปล ที่ระบุไว้ที่เป้นชื่อพี่ WEB นี่คือชื่ออะไรครับ
พรชัย รัตนนนทชัยสุข
รักในหลวงครับ
โพสต์โพสต์