ต่างประเทศบวกกันสลอน วันนี้เราบวกกี่จุดดีนะ...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

ต่างประเทศบวกกันสลอน วันนี้เราบวกกี่จุดดีนะ...

โพสต์ที่ 1

10 จุดก็พอ...

20 น่า...

30 ไปเล้ย...

อ้าว ลบซะงั้น...

:lol:
007-s
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

พื้นฐานโลกเปลี่ยนอีกแล้วรึ :lol:

เห็นข่าวมะเช้าว่า หยวนแข็งโป๊ก ที่สุดในรอบอะไรอีกก็ไม่ทราบ :lol: :lol: :lol:
CK
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 3

007-s เขียน:พื้นฐานโลกเปลี่ยนอีกแล้วรึ :lol:

เห็นข่าวมะเช้าว่า หยวนแข็งโป๊ก ที่สุดในรอบอะไรอีกก็ไม่ทราบ :lol: :lol: :lol:
อ้าว ข่าวร้ายอีกหนึ่งละสิครับ
007-s

โพสต์ที่ 4

เซียนห้องค้า ณ สินทร ยังคงดูเชิง และสนใจบอลกันเป็นส่วนใหญ่

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 56459.html

:lol:
MarginofSafety
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

10 จุดก็พอครับ
"Winners never quit, and quitters never win."
Frankie
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

SET ลบซะแล้ว เฮ้อ :cry:
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
Capo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 7

แดงเรื่อ ๆ แล้วครับ
สงสัย +10 จุดเมื่อเช้า
รายย่อยรับเละอีกแล้ว
phobenius

โพสต์ที่ 8

เปลี่ยน เป็นลบกี่จุดดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
san

โพสต์ที่ 9

ทฤษฎีแมลงสาบที่มีคนพูดไว้ กำลังทำงานครับ
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 10

san เขียน:ทฤษฎีแมลงสาบที่มีคนพูดไว้ กำลังทำงานครับ
คืออะไรหรือครับ :?:
Impossible is Nothing
คัดท้าย

โพสต์ที่ 11

woody เขียน: คืออะไรหรือครับ  :?:
http://www.bbznet.com/scripts3/view.php ... r=numtopic

คุณชางบอกว่า
มีคนเคยพูดไว้ถึงทฤษฎีแมลงสาบในครัวว่า เวลาเราไปเจอแมลงสาบหนึ่งตัวในครัว เราย่อมต้องสงสัยว่า "มันไม่ได้มีตัวเดียว"

เช่นเดียวกับข่าวร้ายที่มาในยามหุ้นขาลง ที่มักจะมาอย่างต่อเนื่อง

Bad news never come alone.
และมีคุณแมวดำมาเสริมว่า

เวลาเราไปเจอแมลงเม่าตัวหนึ่ง มั่นใจได้เลยว่า "มันไม่ได้มีตัวเดียว"
:lovl::lovl::lovl:
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
สามัญชน
ผู้ติดตาม: 48

โพสต์ที่ 12

คืออะไรหรือครับ
ไม่รู้เหมือนกันครับ

ที่เคยเห็นก็คือ  เวลาเปิดไฟแมงเม่าจะบินมาเล่นไฟ  แต่แมลงสาบ(ซึ่งชอบออกมาเล่นตอนปิดไฟ)จะวิ่งไปหลบอยู่ตามซอกมืดๆ

เกี่ยวกันไหมเนี่ย.......555
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
สามัญชน
ผู้ติดตาม: 48

โพสต์ที่ 13

อ้อ....เพิ่งเห็นโพสท์ของคัดท้าย  อิอิ
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
โพสต์โพสต์