มีใครสนใจ หรือ ถือ ADVANC มั่ง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Viewtiful Investor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครสนใจ หรือ ถือ ADVANC มั่ง

โพสต์ที่ 1

คันปากอยากบอกมาน้านนาน แต่ติดเรื่องจรรยาบรรณ พอดีอีกไม่นานก็ไม่ต้องแล้ว

เลยอยากรู้ว่ามี VI คนไหนลงทุนอยู่บ้าง จะได้แลกเปลี่ยนมุมมองกันครับ
I do not sleep. I dream.
Boring Stock Lover

โพสต์ที่ 2

ดูๆอยู่เหมือนกัน ตะก่อนถือแต่ตัวแม่ เลยไม่ค่อยสนใจตัวนี้เท่าไหร่ แต่ตอนนี้ อืมม์ ดูๆอยู่

คุณ VI ก็เล่าสู่กันฟังหน่อยซิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
jody4003

โพสต์ที่ 3

คุณ Viewtiful เอ้ะๆ หมายความว่าไง จะตามผมมาเรอะ ไมไม่ยอมดูแลน้องๆผมต่อเล่า อุตส่าห์ฝากฝังใว้แล้วน้ะ add msn ผมหน่อยดิ [email protected]
jody4003

โพสต์ที่ 4

คุณ Viewtiful เอ้ะๆ หมายความว่าไง จะตามผมมาเรอะ ไมไม่ยอมดูแลน้องๆผมต่อเล่า อุตส่าห์ฝากฝังใว้แล้วน้ะ add msn ผมหน่อยดิ [email protected]
s3410312
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

เดาว่าคุณ Viewtiful Investor ทำงานอยู่ที่ AIS หรือป่าวครับ ..
Nothing like it seem.
Viewtiful Investor

โพสต์ที่ 6

คุณ Viewtiful เอ้ะๆ หมายความว่าไง จะตามผมมาเรอะ ไมไม่ยอมดูแลน้องๆผมต่อเล่า
ไปเซ็นสัญญามาแล้ว แต่ที่เก่ายังเยื้อ (เหมือนสมัยคุณนะ) ไว้คุยกัน MSN เน้อ
แต่ตอนนี้ อืมม์ ดูๆอยู่
อย่าซื้อธุรกิจทะเลเลือดเลยครับ

ไปก่อนละรีบกลับบ้าน
I do not sleep. I dream.
โพสต์โพสต์