ผมจะหายใจออกมั้ยครับ มันสูงมากมั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
วัวแดง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมจะหายใจออกมั้ยครับ มันสูงมากมั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

มันสูงจากระดับน้ำทะเลมากมั้ย....

แล้วผมจะหายใจออกมั้ย.......

หรือมันยังเป็นดอยเติ้ยๆ อยู่.......

ถ้างั้น kh se-ed tipco ผมรู้จักเค้าครับ เมื่อคืนฝันว่าเค้าจะพาผมไปเที่ยวแถวภาคเหนือ ผมบอกยังไม่ไป เค้าบอกไปเหอะ แป้บเดียวก็ถึง เพราะเค้าวิ่งเร็ว บอกให้ผมนั้งเฉยๆ  ไปใช้บริการเค้าบ้าง เค้าอยู่แถวห้างใหญ่ๆทั้วไป แต่เจ้าkนี่ซิ ไปค่อยอยากจะไปหาเท่าไหร่ กลัวโดนเข็มแทง......... :D
โพสต์โพสต์