เห็นกราฟ DCON วันนี้แล้ว ... เออ คือ ว่า คือ เออ ...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เห็นกราฟ DCON วันนี้แล้ว ... เออ คือ ว่า คือ เออ ...

โพสต์ที่ 1

ใครมีกราฟไปเปิดดูซิครับ ผมเห็นกราฟแล้ว อยากจะเต้นแรฟ "What's up man!!! " " วอดซํฟแมน" ..... เหมือนกระเช้าส่งขึ้นดอยอ่างขาง   :lol:  :lol:  :lol:
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

กระเช้ามันลากขึ้นดอย แล้วสลิงมันขาด
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
zolomon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

เห่อ ๆ เป็นหนึ่งตัวที่ผมภูมิใจกะการตัดขาดทุนไปที่ 6 บาทกว่า ๆ
:x ตัดขาดทุนได้ผล
“If we wait for the moment when everything, absolutely everything is ready, we shall never begin.”
Ivan Turgenev
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 4

สงสัยเจ้ามือคนเดียวกับที่ เชือด star เมื่อวันก่อนนะครับ
ลากแล้วเชือด

ไม่เหมือน mme วันนี้ครับ เชือดแล้วลาก

กลต อยู่ไหน มาดูเร็ว!
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
007-s

โพสต์ที่ 5

ครรชิต ไพศาล เขียน:กระเช้ามันลากขึ้นดอย แล้วสลิงมันขาด

เห็นภาพเลยค่ะ
:lovl:
คัดท้าย

โพสต์ที่ 6

ครรชิต ไพศาล เขียน:กระเช้ามันลากขึ้นดอย แล้วสลิงมันขาด
อิอิ ผมว่า กระเช้ามันไม่ได้ขาดนะครับ มันขึ้นไปส่งแล้วลงมาที่เดิมครับ กระเช้านี้ให้บริการเป็นประจำนะครับ

ไม่เชื่อดูการทำงานของกระเช้าซิครับ :lovl: :lovl: :lovl:

ปล. รูปนี้ผมเอามาจากภาพที่คุณอาทิตย์จรัสแสง  ทำไว้ในพันทิพย์ครับ

รูปภาพ
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
คัดท้าย

โพสต์ที่ 7

รอบหน้า .... ใครอยากขึ้นกระเช้ามั่งมั้ยครับ ผมคิดว่าน่าจะยังเปิดบริการนะ อิอิอิ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 8

คุณคัดท้ายไปลองดูสักรอบสิครับ

ได้ผลยังไง มาเล่าสู่กันฟังหน่อย :lol:
nanakorn
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 9

ดูรูปที่คุณคัดท้ายนำมาให้ดู ทำให้ผมนึกสงสัยว่ามีคนขึ้นกระเช้านี้มากกว่าหนึ่งรอบหรือเปล่า
nano

โพสต์ที่ 10

นึกถึงรถไฟเหาะตีลังกาเลยครับ      ผู้สูงอายุจะหัวใจวายเอาง่ายๆ       ใครนะช่างทำได้      แบบนี้ต้องร้องเพลงของวงจันทร์   ไพโรจน์   เพลงช่างร้ายเหลือแล้วครับ
สุมาอี้
ผู้ติดตาม: 69

โพสต์ที่ 11

คัดท้าย เขียน: กระเช้านี้ให้บริการเป็นประจำนะครับ
อะไรจะปานนั้น เสียดายที่ตารางเวลาไม่มีการแจ้งล่วงหน้า  :lovl:
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
โพสต์โพสต์