มีใครได้เคยศึกษา GLOW มั่งมั้ยครับ เป็นยังไงมั่งครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครได้เคยศึกษา GLOW มั่งมั้ยครับ เป็นยังไงมั่งครับ

โพสต์ที่ 1

มีใครได้เคยศึกษา GLOW มั่งมั้ยครับ หุ้นตัวนี้เป็นยังไงมั่งครับ ??

เอาเชิงคุณภาพก่อนก็ได้ครับ
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
bangkok
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

glow ผลประกอบการ โต ดีครับ ขายพลังงานไฟฟ้า

โพสต์ที่ 2

น่าจะโตได้อีกไกลครับ ลูกค้าเค้าก็ รายใหญ่ๆ ระดับ bluechip ของเราทั้งนั้น ผลประกอบการดีครับ
ปันผล โตแน่ๆ ครับ ระยะยาว ปลอดภัย สบายกระเป๋า
โพสต์โพสต์