ใครที่เคยดู delta อยากจะขอความเห็นหุ้นตัวนี้ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
mr.w
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครที่เคยดู delta อยากจะขอความเห็นหุ้นตัวนี้ครับ

โพสต์ที่ 1

อยากจะทราบความเห็น เกี่ยวกับตัว delta ครับ

รบกวนด้วยนะครับ  :o
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 2

DELTA ดูดีขึ้นเพราะว่าบริษัทที่ซื้อมา DES เริ่มให้ผลตอบแทนกลับมาที่ดีขึ้นครับ

ส่วนเรื่องกำไรที่มากขึ้นก็เนื่องจาก Product ที่เปลี่ยนไปยังส่วนที่ Margin ดีกว่า อย่างเช่นยกเลิก CRT เป็นต้นครับไปเน้น LCD แทน
_________
mr.w
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

แล้ว ตก ลงมันดี หรือ ไม่ดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

เรื่องนี้ไม่ทราบครับ เพราะไม่เคยคุยกับผู้บริหารเขาได้ซะที :)
_________
อองตวน
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

เคยเล่นครับ

ขายไปตอน เรโช ขึ้นมาประมาณ 12-13

ปัจจุบันเรโชหุ้นกลุ่มนี้อยู่ประมาณนี้ครับ
delta 9.71
hana 10.15
mpt 8.75
โพสต์โพสต์