VI มือใหม่เหมือนกันครับ ฝากเนี้อฝากตัวด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
pop
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

VI มือใหม่เหมือนกันครับ ฝากเนี้อฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ชื่อ pop ครับอายุ 25ปี ดีใจมากที่ได้รู้จัก webนี้ สนใจเรื่อง value investorมา 4-5 เดือนแล้วเเต่ไม่มีเพือนสนใจด้วยเลย ยังไงฝากเนี้อฝากตัวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะ ครับ :D :D :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 35

โพสต์ที่ 2

:lol: คุณมนตรีกับคุณGuest มาร่วมรับน้องใหม่หน่อยครับ :lol:
มนตรี นิพิฐวิทยา
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

ยินดีมากที่สุดครับที่มีสมาชิกใหม่เข้าร่วมอุดมการณ์เดียวกัน ช่วงนี้ค่อนข้างยุ่งกับงานครับเลยไม่ค่อยมีเวลามาพบกับเพื่อนๆพี่ๆครับ

มีอะไรก็บอกนะครับผมพร้อมจะแชร์ครับ
ล็อคหัวข้อ