gmmm+grammy

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
วัวแดง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 1

โอ้ ไม่น่าเชื่อขนาดนี้เลยหรอ
gmmm 8.25
grammy 8

ใกล้แล้ว........อยากได้ใกล้ bv
วัวแดง

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 2

ลงมาอีกซิ ชอบๆๆๆ

กำไรตกขนาดนี้  ฟื้นตัวได้ปล่าว หนังก็ไม่ได้ฉาย หากำไรมาจากไหน เหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆ

ปีนี้จะขาดทุนเป็นปีแรกในรอบหลายๆปีหรือปล่าวน้า :!:  :!:  :!:
mastergmail

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 3

ความคิดส่วนตัวนะครับ

ผมว่า รอไห้ลงอีกนิดค่อยจับ อิอิ ของดี

ปล.ผมยังเด็กอยุ่เหอๆ เล่นหุ้น ใน pt หุหุ

ปล.ถ้าขัดกับคนอื่น หรือ พูดแรงเกินไป เชิญลบข้อความได้นะครับ
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 4

ถ้าจะซื้อ รอผลไตรมาส 2 ก่อนก็ยังไม่สายครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
วัวแดง

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 5

CopyWriter เขียน:ถ้าจะซื้อ รอผลไตรมาส 2 ก่อนก็ยังไม่สายครับ
ผมว่ารอตอนเริ่มนิ่งๆ ก็โอแล้วครับ :D

ถ้ารอได้ Q1/50 ราคาน่าจะสูงกว่าตอนนี้ แน่นอน(เดานะครับ) 8)  ยืนยัน :cool:
Frankie
ผู้ติดตาม: 2

gmmm+grammy

โพสต์ที่ 6

Record Price  12.30 A.M. May 24,06    :shock:  
Grammy             6.4 Bt                
GMMM                 8.2 Bt
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
โพสต์โพสต์