นอกเรื่อง : แฟนหงส์ครับ ใกล้ความจริงแล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

นอกเรื่อง : แฟนหงส์ครับ ใกล้ความจริงแล้ว

โพสต์ที่ 1

ช่วยกันแช่งเอ๊ยเชียร์หน่อย อีกซัก2นัดไปแน่
fowler

โพสต์ที่ 2

น่าจะไปตั้งแต่ปีก่อนแล้วนะ รู้สึกจะทำทีมแบบอาศัยดวงอย่างเดียว :x
ปรัชญา1
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

:P เชียร์บอลหรือครับ

ไม่ได้เชียร์ เอสสปอทร์ต หรือครับ

หลงดีใจ อิอิ
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
i_nam

โพสต์ที่ 4

ตอนนี้ ลุ้นอย่างเดียว

ว่าเมื่อไหร่ ตาโปนจะโดนไล่ออกซะที

อิอิ... :D
Stock Broker
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ตอนนี้กำไรสะสมในอดีตร่อยหรอลงทุกวันแล้วนะครับ เนื่องจากในช่วงหลัง ผลการดำเนินงานขาดทุนตลอด

มีดีอยู่อย่างเดียว คือ ผู้ถือหุ้นใจเดียวรักแล้วรักเลย ชวนให้ขายทิ้งมาถือ ปืนใหญ่ ด้วยกันก็ไม่เอา
Meeja

โพสต์ที่ 6

ไม่มีผี VI เลยเหรอเนี่ย???
:evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil:

Glory Glory Man United

ใครดู NFL บ้างอะครับ
แบบหาคนคุยด้วยไม่ได้เลย...
champ

โพสต์ที่ 7

ผมก็เชียร์ลิเวอร์พูลเหมือนกันครับ
ในอดีตเล่นได้สวยงามมากครับ
แต่ปัจจุบันเล่นแบบไม่มีโอเว่นตายแน่
ผมว่าเป็นที่โค้ชไม่ดี
แล้วขาดนักเตะที่ดีในบางตำแหน่ง
ไม่เหมือนสมัยก่อนเลยครับ
ที่แกร่งทั่วแผ่น
ผมว่ากองหน้าที่จะมาเล่นคู่กับโอเว่น
ควรจะหาที่เล่นได้แบบ เคนนี่ เดลกลิชครับ
มาคอยป้อนให้โอเว่นยิงประตู
ไม่ใช่ให้กองกลางคอยโยนให้วิ่งไล่อย่างเดียว
ล็อคหัวข้อ