หุ้นที่ผมดูผิวเผิน แล้วรู้สึกว่า(โคตร)ถูก ณ วันนี้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
zoro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

หุ้นที่ผมดูผิวเผิน แล้วรู้สึกว่า(โคตร)ถูก ณ วันนี้

โพสต์ที่ 1

THL ไงครับ

:rofl:   :rofl:  :rofl:

ล้อกระทู้คุณ Jeng เล่นนะครับ

อาจจะ(โคตร)ถูก(หลอก)ก็ได้  :lol:  :lol:  :lol:
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 883

โพสต์ที่ 2

ถามสนุกๆนะครับ

ถ้าวันนี้มีคนขอซื้อ thl
คุณ zoro จะเรียกราคาเท่าไหร่ครับ..
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
zoro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

ผมว่าเท่าที่ติดตามความคืบหน้ามาโดยตลอดถ้าราคาทองยังไม่ต่ำกว่า 600 ราคาเปิดในปีหน้า น่าจะไม่ต่ำกว่า 10 บาทครับ แต่ราคานี้ถ้ามีใครขอซื้อผมก็คงไม่ขาย เอาไว้ลุ้นเองดีกว่า ไหนๆก็ไหนๆแล้ว กำไรมาก กำไรน้อย ก็กำไรเหมือนกัน อยู่ที่ดวงครับ  :)  :)  :)
โพสต์โพสต์