รบกวนเฮียคลายเครียด เรื่อง ประชุมผู้ถือหุ้นทุ่งคาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
uI7J3w
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนเฮียคลายเครียด เรื่อง ประชุมผู้ถือหุ้นทุ่งคาครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นเฮียบอกไว้ในสินธร ว่าถ้ามาตั้งกระทู้ใน TVI
จะมาเล่าอะไรให้ฟัง  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 2

แฮะ แฮะ ขอโทษด้วยครับ คุณ uI7J3w
ใกล้เวลาสับสวิชความเครียดลงพอดี
ขอผลัดเป็นวันอังคารหน้าก็แล้วกัน
ยังไง หุ้นก็โดนเอสพีไปอีกเกือบปี
ตอบช้าไปอีกสี่ห้าวัน  คงไม่มีความหมาย

:mrgreen:  :mrgreen:  :mrgreen:  :mrgreen:  :mrgreen:
ม่ายสาว-พราวเสน่ห์

โพสต์ที่ 3

หน้าแมว ตามมาติด ๆ เผื่อพี่คลายเครียดจะโยนทองมาแบ่งน้อง
ซักก้อน 2 ก้อน (ทองนะพี่ทอง) อิอิ
:lol:  :cheers:  :lol:  :cheers:  :lol:  :cheers:
คลายเครียด
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 4

รบกวนท่านที่สนใจ
ตามอ่านจากสองกระทู้นี้
แก้ขัดไปพลางๆก่อนครับ

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 23364.html

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 23156.html

:roll:  :roll:  :roll:  :roll:  :roll:  :roll:  :roll:
uI7J3w

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับเฮีย
ภาพประจำตัวสมาชิก
CEO

โพสต์ที่ 6

เอ้า ถือหุ้นตัวเดียวกับเฮียคลายเครียดหรือเนี่ย

คิดว่าติดดอยคอยหลุด sp อยู่คนเดียว

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 7

รวมศิษย์เก่า  ชาวเหมือง :rofl:
s3410312

โพสต์ที่ 8

ตามมาอ่าน ...
โพสต์โพสต์